Huizhou City, China
Wuri: Birnin Huizhou, China
Iyawar Jiyya:20,000 m3/d
WWTPNau'in:Haɗin Kayan Aikin FMBR WWTPs
Tsari:Ruwan Sharar Danye → Magani → FMBR→ Gurbacewa
Takaitaccen Aikin:
Gidan shakatawa na Coastal FMBR STP yana cikin garin Huizhou.Ma'aunin kula da ruwan sharar gida da aka ƙera shine mita 20,0003/rana.Babban tsarin WWTP shine tankin ci, tankin allo, tankin daidaitawa, kayan aikin FMBR, tankin mai da ruwa da tankin aunawa.Ana tattara ruwan sharar gida ne daga wurin shakatawa na bakin teku, ruwa na ruwa, magudanar ruwa, magudanar ruwa, dragon bay, magudanar ruwa na Qianjin da wuraren zama a bakin tekun.An gina WWTP a bakin teku, kusa da wurin zama, yana da ƙaramin sawun ƙafa, ƴan ragowar sludge na halitta kuma babu wari a cikin ayyukan yau da kullun, wanda baya shafar yanayin da ke kewaye.
Fasaha FMBR fasaha ce ta kula da magudanar ruwa ta JDL mai zaman kanta. FMBR tsari ne na kula da ruwa na halitta wanda ke cire carbon, nitrogen da phosphorus a lokaci guda a cikin ma'aunin makamashi guda ɗaya.FMBR ya sami nasarar kunna yanayin aikace-aikacen da aka raba, kuma ana amfani dashi sosai a cikin kula da najasa na birni, kula da najasa na karkara, gyaran ruwa, da sauransu.
FMBR shine gajarta don facultative membrane bioreactor.FMBR yana amfani da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙwayoyin cuta don ƙirƙirar yanayi mai ƙwarewa da samar da sarkar abinci, da ƙirƙira samun ƙarancin ɓarkewar ƙwayar cuta da lalata gurɓataccen gurɓata lokaci guda.Saboda ingantaccen tasirin rarrabuwa na membrane, tasirin rabuwa ya fi na tanki na al'ada na al'ada, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙwayar cuta sun fi girma fiye da tankin tanki na al'ada.
WWTP na gargajiya yawanci suna da girman girma kuma suna da nisa daga wurin zama, don haka ana buƙatar babban tsarin magudanar ruwa tare da babban jari.Hakanan za'a sami yawan shigar da kutse a cikin magudanar ruwa, ba wai kawai zai gurɓata ruwan ƙarƙashin ƙasa ba, har ma zai rage tasirin maganin WWTPs.A cewar wasu nazarin, saka hannun jarin magudanar ruwa zai ɗauki kusan kashi 80% na gabaɗayan zuba jarin kula da ruwan sha.